Mfano Wa Kichekesho
Student of the Month: Meet our May student of the Month - Francis John Likena from Morogoro (Form 2, King'ongo Secondary School)

Post Reply 
 
Thread Rating:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Share Topic: GooglePlus Facebook Twitter
Mfano Wa Kichekesho
MwlMaeda Offline
Teacher
Teacher

Posts: 39
Thanks Given: 1
Thanks Received: 1 in 1 posts
Joined: Feb 2017
Reputation: 0
Friend:  Add as Friend

Points: 3,446.38 points
Country: Tanzania
Post: #1
Mfano Wa Kichekesho

0
0
*Darasani*

*MWALIMU* angaiko mbona Leo unawaza sana darasani?

*angaiko* kwasababu baba yupo polisi na mama yupo hospitali

*MWALIMU* ooh pole mwanangu, kwa hiyo unahitaji kwenda nyumbani?

*angaiko* ndio MWALIMU

_angaiko akaenda nyumbani, na MWALIMU akawauliza wanafunzi wenzie_

*MWALIMU* kwanini baba Yake angaiko yupo polisi na mama yake yupo hospitali?

*wanafunzi* kwasababu baba yake ni polisi na mama yake ni nesi.
*MWALIMU* pumbavu sana huyu mtoto! Mwiteni arudi
😬😬😬😬

Karibu: http://www.mwalimuwakiswahili.com
07-08-2017 11:27 AM
Visit this user's website Find all posts by this user Add Thank You Quote this message in a reply
Post Reply 


You may also like these discussions:
Thread: Author Replies: Views: Last Post
  Mfano Wa Kichekesho MwlMaeda 0 23 07-09-2017 08:49 AM
Last Post: MwlMaeda
Post Icon Melodrama/tanzia-ramsa/futuhi/komedia (comedy/kichekesho) MwlMaeda 1 90 06-07-2017 03:08 PM
Last Post: Musa



User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)